SMT karfe raga da ake amfani da ruwa da kuma m jihar solder manna bugu a kan PCB hukumar, kewaye allon ban da wutar lantarki mafi mashahuri yanzu amfani da fasahar SMT, akwai da yawa tebur manna bonding kushin a kan PCB, wato ba tare da rami waldi. hanya, kuma ramin raga na karfe yana daidai da kushin haɗin gwiwa akan PCB, gogewar hannu matakin gwangwani a cikin buroshi mai ƙarfi zai zama rabin ruwa da ƙarfi. net ɗin karfe, sannan ana manna abubuwan da aka gyara akan suInjin SMT, sa'an nan kuma aka samar da sassan tareflow tanda.
I. Ƙa'idar buɗewa na SMT karfe raga
1. nau'in nau'in nau'in CHIP sau uku bisa ga jimillar yanki na 10 ~ 15[%], kiyaye nisa iri ɗaya, sa'an nan kuma gyara bisa ga bukatun gubar.
2. nau'in nau'in nau'in IC (ciki har da saka layi) tsawon zuwa ƙarin 0.1-0.20mm, nisa na buƙatun jagora don gyara, za'a iya fadada shi daidai.
3. juriya da nau'in nau'in ƙarfin aiki, tsawon ƙarin 0.1mm.Za a iya canza nisa bisa ga buƙatun gubar
Sauran abubuwan da aka gyara sun kasance iri ɗaya da buƙatun da ke sama.
II.Yarda da ragamar karfe na SMT
1. Karfe mesh tashin hankali 35≤F≤50 (N/cm) kuskuren tashin hankali: F ya kasa ko daidai da 8 (N / cm).
2. Karfe raga bayyanar: net surface ba tare da karce alamomi, babu karo.
3. Kafin samar da sabon raga na karfe, da kyau shigar da raga na karfe a kan bugu na'ura, da kuma kokarin buga 2 ~ 5 faranti don tabbatar da bugu sakamako.
4. Bayan an ƙaddamar da samfurin gwaji, rikodin lokacin samarwa a cikin takaddun da suka dace na sarrafa grid na karfe.
III.Bukatun bugu tsarin na SMT karfe raga
1. Lokacin da allo ɗaya da guda ɗaya, matsayi na jadawali ya kamata a tsakiya.
2. Lokacin da aka buɗe allunan PCB daban-daban guda biyu a cikin ragar ƙarfe ɗaya, ana buƙatar a raba gefuna na allunan biyu da 30mm.
3. Lokacin da aka buɗe PCB guda biyu a kan ragar karfe, ana buƙatar tazara tsakanin faranti biyu na taron 180 ° ya zama 30mm.
Lokacin aikawa: Juni-10-2021