Matsayin duba hukumar PCBA da kiyayewa

PCBA hukumar PCBA hukumar duba matsayin?

I. PCB hukumar dubawa matsayin

1. Mummunan lahani (wanda aka bayyana a matsayin CR): duk wani lahani da ya isa ya haifar da rauni ga jikin mutum ko na'ura ko yin haɗari ga lafiyar rayuwa, kamar: rashin bin ka'idodin aminci / ƙonewa / girgiza wutar lantarki.

2. Manyan lahani (wanda aka ambata azaman MA): Rashin lahani wanda zai iya haifar da lalacewa ga samfur, aiki mara kyau, ko shafar rayuwar sabis na samfur saboda kayan.

3. Ƙananan lahani (an bayyana a matsayin MI): baya shafar aiki da rayuwar sabis na samfurin, akwai lahani na kwaskwarima da ƙananan lahani ko bambance-bambance a cikin haɗuwa na inji.

II.Yanayin dubawa na hukumar PCBA

1. don hana gurɓatar sassan ko sassa, dole ne ku zaɓi safofin hannu ko safofin hannu na yatsa tare da kariya ta EOS / ESD, kuma kuyi amfani da aikin zobe na lantarki.Madogarar haske farar fitila ce mai kyalli.Dole ne ƙarfin hasken ya kasance sama da 100Lux kuma a bayyane a bayyane a cikin daƙiƙa 10.

2. Hanyar dubawa: Sanya samfurin kimanin 40 cm daga idanu biyu, kimanin digiri 45 sama da ƙasa, kuma duba shi ta gani ko tare da gilashin girma sau uku.

3. Ma'auni na dubawa: (Sampling bisa QS9000 C≥0 AQL = 0.4% matakin samfurin; idan abokan ciniki suna da buƙatu na musamman, bisa ga ka'idodin karɓar abokin ciniki).

4. Shirin Samfura: mil-std-105 E matakin 2 na al'ada guda samfurin

5. Sharuɗɗan yanke shawara: manyan lahani (CR) AQL 0%

6. Babban hasara (MA) AQL 0.4%

7. Sakandare Inferiority (MI)-AQL-0.65%

Kamar yadda wasu girman allon PCB ke da ɗanɗano kaɗan, galibi suna amfani da hanyar splicing, a cikin kammala aikin PCBA na taro, ya zama dole a raba wasanin gwada ilimi na PCBA.Rabuwa ya kasu kashi kashi-kashi na hannu da kuma na'ura mai rahusa, yayin aiwatar da aikin sub-paneling, yakamata a kula da wasu tsare-tsare don hana lalacewar cikakkiyar hukumar PCBA.

I. Abubuwan buƙatun sub-panel

Lokacin naɗe gefen allo, dole ne ku yi amfani da hannaye biyu don riƙe ƙasan gefen allon PCB, nesa da V yanke ƙasa da 20 mm don guje wa lankwasa da nakasawa.

II.Abubuwan da ake buƙata na allon ɓangaren inji

1. Ma'anar tallafi mai tsayayye

Idan babu goyon baya, sakamakon danniya na iya lalata kayan haɗin gwiwa da haɗin gwiwa.Karkatar da allo, ko yin matsin lamba ga sashin yayin aiwatar da tsagawa, na iya haifar da ɓoyayyiyar lahani ko bayyane.

2. Sanya kayan aikin kariya

Kafin aiki, dole ne a shirya don kariya, buƙatar shigar da na'urar hasken kariyar ido mai tsayi don kare amincin mai aiki.Zai fi kyau a kawo gilashin biyu don kare idanu.

3. Sau da yawa ya kamata a yi amfani da barasa don goge mashin kayan aikin injin da kayan aiki don kawar da ƙurar PCB da aka haifar a cikin tsari na tsaga, don kula da aikin al'ada na mai rarraba.

4. Bayan wani adadin lokuta na amfani, kuna buƙatar santsi da faifai da bearings na mai rarrabawa kuma duba ko sukurori suna kwance, da dai sauransu.

5. a cikin tsarin yin amfani da na'ura, saman teburin ya kamata a tsaftace shi, yana da kyau kada a sanya wasu abubuwa, don kauce wa lalacewar kayan aiki da abubuwa saboda abubuwan da ke kan kayan aiki suna fadowa. .Ko da yake akwai idanu na lantarki don kulawa, amma a cikin aiwatar da amfani, kula da yatsunsu da kayan aiki don manne wa wani lokaci na tsaro.
Gabaɗaya, lokacin amfani da masu raba PCBA, masu raba na'ura sun fi dacewa kuma suna da ƙarancin lalacewa fiye da masu raba hannu.Koyaya, lokacin yin tsaga na'ura, shima wajibi ne a yi aiki daidai da tsari don rage kuskuren ɗan adam.

N10+ cikakken-cikakken-atomatik

Zhejiang NeoDen Technology Co., LTD., An kafa shi a cikin 2010, ƙwararrun masana'anta ne na ƙwararrun na'ura na SMT da na'ura, tanda mai sake fitarwa, injin bugu na stencil, layin samar da SMT da sauran samfuran SMT.Muna da ƙungiyar R & D da masana'antar mallaka, suna amfani da fa'idodin abubuwan da muka samu R & D, da kyau sosai daga abokan cinikin duniya.

Mun yi imanin cewa manyan mutane da abokan haɗin gwiwa suna sa NeoDen ya zama babban kamfani kuma ƙaddamar da mu ga Innovation, Diversity da Dorewa yana tabbatar da cewa SMT aiki da kai yana samun dama ga kowane mai sha'awar sha'awa a ko'ina.


Lokacin aikawa: Agusta-31-2023

Aiko mana da sakon ku: