Labarai
-
Nunin NeoDen YY1 A Ostiraliya Electronics Event Electronex
Sunan kamfani: Embedded Logic Solutions Pty Ltd Adireshin: Cibiyar Nunin Melbourne Time: Wed 10 - Alhamis 11 Mayu 2023 Lambar Booth: Tsaya D2 Embedded Logic Solutions Pty Ltd yana ɗaukar mashahurin tebur na zaɓi & wurin injin YY1 a Babban Babban Taron Lantarki na Ostiraliya Electronex...Kara karantawa -
NeoDen YY1 a Nunin ExpoSouth Automation
Automation ExpoSouth, 26th -28th Afrilu 2023 NeoDen India - CHIPMAX DESIGNS PVT LTD yana ɗaukar mashahurin na'ura mai ɗaukar hoto & wurin YY1 a nunin Automation ExpoSouth, barka da zuwa ziyarci mu a Stall #E-18.Bayanai masu sauri game da NeoDen ① An Kafa a 2010, ma'aikata 200+, 8000+ Sq.m.dalili...Kara karantawa -
Wadanne siffofi ne za ku yi la'akari da lokacin zabar hanyar sanya zinari don PCBs?
Akwai halaye da yawa waɗanda ke ƙayyade zaɓin hanyar plating ɗin ku.Anan akwai abubuwa huɗu masu mahimmanci waɗanda kuke buƙatar yin la'akari da su: Solderability Kamar yadda walƙiya na PCBs na gwal suka haɗa da wasu abubuwan ƙarfe marasa daraja, wannan yana sa ya fi wahala a iya siyar da su.Don haka ENIG shine mafi kyawun ch ...Kara karantawa -
Yadda za a zabi daidai saman gama don PCB naka?
Anan akwai wasu shawarwari na ƙwararru akan yadda za'a yanke wannan shawarar: 1. Ƙarfafawa Game da kwatanta tsakanin rashin gubar HASL da jagoran HASL, za mu ce tsohon ya fi tsada.Don haka, idan kuna kan kasafin kuɗi mai tsauri ko kuna son adana kuɗi, zuwa ƙarshen jagorar HASL shine hanya mafi kyau don adana ...Kara karantawa -
Muhimmancin Tsarin Fannin PCBA
Sarrafa guntu na SMT sannu a hankali zuwa girma mai yawa, ingantaccen ƙirar ƙira, ƙaramin tazara na ƙira, yana buƙatar yin la'akari da ƙwarewar masana'anta na SMT da kamala.Zane mafi ƙarancin tazara na abubuwan haɗin gwiwa, ban da tabbatar da fare tazarar aminci...Kara karantawa -
Yadda za a zabi daidai SMD LED PCB?
Zaɓin SMD LED PCB daidai don aikinku muhimmin mataki ne na ƙira ingantaccen tsarin tushen LED.Akwai abubuwa da yawa da za a yi la'akari lokacin zabar PCB LED LED SMD.Wadannan abubuwan sun hada da girma, siffar da launi na LEDs da kuma ƙarfin lantarki da bukatun yanzu na ...Kara karantawa -
Yaya Presensitized PCBs Ya bambanta da PCB na Gargajiya?
Dalilai masu zuwa sun isa su gaya muku yadda PCBs na Photoresist suka bambanta da PCBs na yau da kullun.1. Mai girma a cikin buƙata PCBs Presensitized suna cikin babban buƙata saboda sauƙin amfani da sauƙin samuwa.A cikin kalmomi masu sauƙi, waɗannan PCBs ne da aka yi, kuma shi ya sa mutane ke son amfani da waɗannan PCBs.Kamar yadda...Kara karantawa -
An Nuna NeoDen YY1 a Nunin Nepcon Korea 2023
NeoDen jami'in mai rarrabawa na Koriya-- 3H CORPORATION LTD.ya ɗauki na'ura mai ƙirar tebur na SMT YY1 a wurin nunin, barka da zuwa ziyarci booth H113.YY1 an nuna shi tare da mai canza bututun ƙarfe ta atomatik, goyan bayan gajerun kaset, manyan capacitors da max goyon baya.12mm tsawo aka gyara.S...Kara karantawa -
Matakai don Yin Induction PCBs
1. Zaɓin Abubuwan Da Ya dace Zaɓin kayan da suka dace yana da mahimmanci don ƙirƙirar PCBs masu inganci masu inganci.Zaɓin kayan zai dogara ne akan takamaiman buƙatun kewayawa da kewayon mitar aiki.Misali, FR-4 abu ne na yau da kullun da ake amfani dashi don ƙananan mitar P ...Kara karantawa -
Nunin injin NeoDen SMT a AUtomATION.ELECTRONICS 2023
Nunin injin NeoDen SMT a AUtomATION.ELECTRONICS-2023 4th- 7th, Apr.2023 Wuri: Minsk, Belarus Booth: D7/C23 NeoDen jami'in rarraba gida a Belarus -- ELETECH zai ɗauki injin NeoDen9 da sanya injin, NeoDenIN6 ta sake kunna tanda a can kuma muna maraba da abokan ciniki ziyarci bnmu. ...Kara karantawa -
Rukunin Al'amuran da'ira na Masana'antu
PCBs na masana'antu ta tsattsauran ra'ayi Waɗannan suna nufin kwalayen da'ira da aka buga (PCBs) waɗanda aka ƙera don saduwa da buƙatu daban-daban na kayan aikin masana'antu, dangane da matakin tsayin daka na hukumar.PCBs masu sassauƙa na masana'antu Kamar yadda sunan ke nunawa, waɗannan allunan da'irar masana'antu suna sassauƙa, watau ...Kara karantawa -
Hanyoyin Gudanar da PCBs
Akwai hanyoyi daban-daban don yin PCBs na panelized, kuma kowannensu na musamman ne.Kodayake ƙirar PCB breakaway da V-maki sun fi fice, akwai wasu ma'aurata.Anan ne takaitacciyar yadda kowane hanyoyin daftarin tsarin da'ira ke aiki: 1. Tab Routing Har ila yau ana kiransa PCB bre...Kara karantawa