Labarai
-
SMT karba da sanya manyan sassan injin
Na'ura na SMT wani nau'i ne na kayan aiki da ake amfani dashi don cimma daidaitattun daidaito, babban sauri, kayan aiki na atomatik akan allon PCB, shine kayan aiki mafi mahimmanci da fasaha a cikin dukkanin layin samar da SMT.An ƙayyade ingancin injin SMT ta ingancin kayan haɗi da inte ...Kara karantawa -
NeoDen Cikakkun Layin Samar da Kai ta atomatik
NeoDen ƙwararren ƙwararren mai kera injin SMT ne.Akwai layukan samarwa da yawa don saduwa da bukatun ku daban-daban a cikin masana'antar SMT.A yau za mu gabatar muku da cikakken layin samarwa ta atomatik.Girman PCB Loader PCB (L*W) 50*50-460*330 Girman Mujallu(L*W*H) 460*400*563 Load...Kara karantawa -
NeoDen High Speed Production Line don LED PCBA Manufacturing
Masana'antar mu tana da nau'ikan layin samar da SMT don abokan ciniki za su zaɓa, a yau za mu gabatar da layin sauri a takaice.Solder Printer YS-350 PCB size mix 400*240mm Printing area 500*320mm Frame size L(550-650)*W(370-470) Buga/maimaita daidaito +/- 0.2mm PCB...Kara karantawa -
NeoDen babban layin samarwa na LED PCBA masana'anta
NeoDen yana da nau'ikan layin samar da SMT don abokan ciniki don zaɓar, yanzu za mu ɗan taƙaita layin da ya dace da LED PCBA masana'anta Solder Printer YS-350 PCB size mix 400*240mm Printing area 500*320mm Frame size L(550-650)* W(370-470) Buga/maimaitawa daidaito +/-0.2mm...Kara karantawa -
NeoDen ƙananan layin samar da kasafin kuɗi don farawa
NeoDen yana da nau'ikan layin samar da SMT don abokan ciniki don zaɓar, a yau za mu ɗan taƙaita layin da ya dace da masu farawa NeoDen FP2636 Stencil Printer Specification Product Name NeoDen FP2636 solder fastoci Max PCB Size 11″ × 15″ - 280×380mm Mi .. .Kara karantawa -
Matsayin na'urori masu auna firikwensin bakwai na na'urar SMT
NeoDen K1830 PNP Sensor na'ura mai mahimmanci kayan aiki ne mai mahimmanci a cikin sarrafawa da samar da na'ura na SMT.Yana taka muhimmiyar rawa a cikin layin samar da SMT.Dutsen head firikwensin: tare da karuwa na SMT Dutsen kai gudun da daidaito, hawa kai sanya a kan substrate sassa na ...Kara karantawa -
Abubuwan ilimi guda biyar don amfani da injin SMT
Injin NeoDen K1830 PNP Lokacin da muke amfani da injin SMT, dole ne mu tuna da maki biyar na ilimi.Waɗannan maki biyar maki ne kawai waɗanda zasu iya taimaka mana cikin sauƙi da dacewa don amfani da injin faci, kuma suna iya tsawaita rayuwar sabis.To menene wadannan maki biyar?Da fatan za a duba ƙasa.1. SMT pick and pla...Kara karantawa -
Menene reflow oven?
Reflow tanda yana ɗaya daga cikin manyan matakai guda uku a cikin tsarin hawan SMT.Ana amfani da shi ne don siyar da allon kewayawa na abubuwan da aka ɗora.Ana narkar da man siyar ta hanyar dumama ta yadda za'a haɗa nau'in patch da kushin da'ira.Don fahimtar sake kwarara...Kara karantawa -
Kulawa na yau da kullun da babban ƙayyadaddun kulawa don sake kwarara tanda
Kulawa na yau da kullun da ya dace na tanda mai jujjuyawa na iya tsawaita rayuwar sabis na injunan siyar da na'ura, ba da garantin aiki na yau da kullun na reflow soldering, da haɓaka ingantaccen samarwa da ingancin samfur.Sake dawo da siyarwar kafin a kula da buƙatar shirya injin tsabtace ruwa, takarda mara ƙura...Kara karantawa -
NeoDen A cikin Nunin ElectronTechExpo
An yi nasarar kammala Nunin Nunin Fasaha na Electrontech a ranar 15 ga Afrilu. Neoden IN6 reflow oven da injin Neoden K1830 SMT an nuna su a cikin baje kolin, wanda ya jawo hankalin abokan ciniki da yawa zuwa baje kolin kuma kasuwa ta karbe shi sosai.Adadin mutanen da suka halarci bikin baje kolin...Kara karantawa -
Menene BGA waldi
BGA walda, sanya a sauƙaƙe wani yanki ne na manna tare da abubuwan BGA na allon kewayawa, ta hanyar sake kunna tanda don cimma walƙiya.Lokacin da aka gyara BGA, BGA kuma ana yin walda da hannu, sannan kuma BGA ana rarrabuwa da walda ta tebur ɗin gyaran BGA da sauran kayan aikin.Cewar haushi...Kara karantawa -
Ayyukan Gina Ƙungiyar NeoDen Tach
LOKACI:2021-04-16~17 INA:Anji SKYLAND WEATHER:Sunny WHO:NeoDen TEAM A makon da ya gabata, tawagarmu ta tashi zuwa Anji SKYLAND kuma ta shafe kwanaki biyu na farin ciki a wurin.Mun buga duk wuraren nishaɗin da ke wurin shakatawa, kamar keke mai tsayi mai tsayi, tsallen bungee, lilon dutse da sauransu.Kowane aikin ya kasance thr ...Kara karantawa