SMD Pick and Place Machine
SMD Pick and Place Machine bidiyo
SMD Pick and Place Machine
Siffofin
1. Na'ura tana aiki akan tsarin aiki na Linux mai ƙarfi da kwanciyar hankali.
2. Sadarwar sadarwar Ethernet don duk tafiye-tafiyen siginar ciki yana sa na'ura ta yi aiki mafi tsayi da sassauƙa.
3. Rufe madaidaicin tsarin kula da Servo tare da amsawa yana sa injin yayi aiki mafi daidai.
Ƙayyadaddun bayanai
Sunan samfur:SMD Pick and Place Machine
Samfura:NeoDen K1830
Faɗin tef:8mm, 12mm, 16mm, 24mm, 32mm, 44mm, 56mm
Ƙarfin IC Tray: 10
Girman Ƙarƙashin Ƙarfafawa:0201 (Mai amfani da lantarki)
Abubuwan da suka dace:0201, Fine-pitch IC, Led Component, Diode, Triode
Matsakaicin Tsayin Na'urar:18mm ku
Girman PCB mai dacewa:540mm*300mm (1500 mafi kyau)
Tushen wutan lantarki:220V, 50Hz (mai canzawa zuwa 110V)
Tushen iska:0.6MPa
NW/GW:280/360Kgs
Cikakken Bayani
Shugabanni 8 tare da kunna hangen nesa
Juyawa: +/-180 (360)
Babban saurin maimaita daidaitattun jeri
66 Reel tepe feeders
A daidaita shi ta atomatik da sauri
Tabbatar da sauƙin aiki da ingantaccen aiki
Kyamarorin alamar sau biyu
Kyakkyawan daidaitawa
Yana haɓaka saurin injin gabaɗaya
Motar tuka
Panasonic Servo Motar A6
Sanya injin yayi aiki mafi daidai
Nuni mai girma
Girman nuni: 12 inch
Yana sa injin ya fi dacewa don amfani
Hasken gargaɗi
Launi uku na haske
Kyawawan kuma kyakyawan zane mai nuna alama
Idan kuna buƙata, da fatan za ku iya tuntuɓar mu don ƙarin bayani.
PCB Mark saitin
(1) Mahimmin alamar da aka ba da izini
Ana amfani dashi da yawa don allunan PCB iri ɗaya daidai da duka allon, lokacin da aka sanya kowane allon panel, injin zai sake duba alamar alamar allon ƙarami.
(2) Maki guda ɗaya
Ana amfani da shi musamman don allon PCB guda ɗaya da allunan PCB iri ɗaya daidai da dukkan hukumar (Lura: shirye-shiryen daidaitawa ana yin su azaman allo ɗaya).
Gabaɗaya, buƙatar zaɓar maki 2 ko 3.
Game da mu
Masana'anta
Zhejiang NeoDen Technology Co., Ltd.An kera da fitarwa daban-daban kananan karba da wuri inji tun 2010. Yin amfani da namu arziƙin gogaggen R&D, da horar da samar, NeoDen lashe babban suna daga duniya fadi da abokan ciniki.
Mun yi imanin cewa manyan mutane da abokan tarayya suna sa NeoDen ya zama babban kamfani kuma cewa ƙaddamar da mu ga Innovation, Diversity da Dorewa yana tabbatar da cewa SMT aiki da kai yana samun dama ga kowane mai sha'awar sha'awa a ko'ina.
①Samfuran NeoDen: Na'ura mai wayo ta PNP, NeoDen K1830, NeoDen4, NeoDen3V, NeoDen7, NeoDen6, TM220A, TM240A, TM245P, tanda mai sake fitarwa IN6, IN12, Mai siyar da firinta FP2636, PM3040
② Cibiyar R&D: Sassan R&D 3 tare da ƙwararrun injiniyoyin R&D 25+
Takaddun shaida
nuni
FAQ
Q1:Ta yaya zan iya siyan inji daga gare ku?
A: (1) Tuntube mu akan layi ko ta imel.
(2) Tattaunawa da tabbatar da farashin ƙarshe, jigilar kaya, hanyar biyan kuɗi da sauran sharuɗɗan.
(3) Aiko da daftarin perfroma kuma tabbatar da odar ku.
(4) Yi biyan kuɗi bisa ga hanyar da aka sanya akan takardar proforma.
(5) Muna shirya odar ku dangane da daftarin proforma bayan tabbatar da cikakken biyan ku.Kuma 100% ingancin duba kafin jigilar kaya.
(6) Aika odar ku ta hanyar gaggawa ko ta iska ko ta ruwa.
Q2:Wannan shine karo na farko da nake amfani da irin wannan na'ura, yana da sauƙin aiki?
A: iya.Akwai jagorar Ingilishi da bidiyo mai jagora waɗanda ke nuna muku yadda ake amfani da na'ura.
Idan akwai shakku a kan aiwatar da na'urar, da fatan za a tuntuɓe mu.
Muna kuma ba da sabis na kan layi a ƙasashen waje.
Idan kuna buƙata, da fatan za ku iya tuntuɓar mu don ƙarin bayani.
Q1:Wadanne kayayyaki kuke siyarwa?
A: Kamfaninmu ya yi ciniki a cikin samfuran masu zuwa:
SMT kayan aiki
Na'urorin haɗi na SMT: Masu ciyarwa, sassa masu ciyarwa
SMT nozzles, injin tsabtace bututun ƙarfe, tace bututun ƙarfe
Q2:Yaushe zan iya samun ambaton?
A: Yawancin lokaci muna magana a cikin sa'o'i 8 bayan mun sami binciken ku.Idan kuna gaggawa don samun farashin, da fatan za a gaya mana don mu ɗauki fifikon bincikenku.
Q3:Zan iya ziyartar masana'anta?
A: Ko ta yaya, muna maraba da zuwanku, kafin ku tashi daga ƙasarku, don Allah ku sanar da mu.Za mu nuna muku hanya kuma za mu tsara lokaci don ɗaukar ku idan zai yiwu.