Solder Reflow Tanda NeoDen
Solder Reflow Tanda NeoDen
Ƙayyadaddun bayanai
1. Hot iska convection, m soldering yi.
2. Zane mai kariyar kariya mai zafi, za'a iya sarrafa zafin jiki mai kyau.
3. Mai hankali, al'ada ta haɓaka tsarin kula da hankali, mai sauƙin amfani da ƙarfi.
4. Ana iya adana fayilolin aiki 40 don sauƙi mai sauƙi yayin aikin aiki.
Cikakkun bayanai
Yankunan zafin jiki 12
Babban ingancin kula da zafin jiki
Rarraba yawan zafin jiki na Uniform a cikin yankin ramuwa na thermal
Yankin sanyaya
Ƙirar iska mai zaman kanta
Ya ware tasirin yanayin waje
Ajiye makamashi & Eco-friendly
Welding hayaki tace tsarin
ƙananan amfani da wutar lantarki, ƙananan buƙatun samar da wutar lantarki
Aiki panel
Ƙirar allo mai ɓoye
dace don sufuri
Tsarin sarrafawa na hankali
Tsarin sarrafawa na fasaha na al'ada
Za a iya nuna yanayin yanayin zafi
Kyawawan bayyanar
A cikin layi tare da yanayin amfani mai girma
Mai nauyi, ƙarami, ƙwararru
Siffar
Sunan samfur:Solder Reflow Tanda NeoDen
Mai sanyaya zuciya:Na sama4
Gudun mai aikawa:50 ~ 600 mm/min
Yanayin zafin jiki:Zafin daki~300℃
Adadin zafin PCB:± 2 ℃
Matsakaicin tsayin siyarwa (mm):35mm (ya haɗa da kauri na PCB)
Matsakaicin faɗin siyarwa (Nisa na PCB):mm 350
Zauren tsari tsawon:1354 mm
Samar da wutar lantarki:AC 220v/fashi ɗaya
Girman inji:L2300mm×W650mm×H1280mm
Lokacin zafi:30 min
Cikakken nauyi:300Kgs
Hankalin shigarwa
Bukatar wutar lantarki 220V;
Wayar wutar lantarki tana buƙatar ƙasa da 2.5mm2, yana da kyau a yi amfani da 4mm kai tsaye2(Idan 2.5mm2, to kawai zai iya haɗawa da saiti ɗaya na IN12 Reflow oven, wasu kayan aikin Ba za a yarda su haɗa tare ba.
Ya kamata a saita na'ura a daidaitaccen bita na SMT, nisanta daga masu ƙonewa da fashewa idan ba za ta iya cika buƙatun baya ba.
Ya kamata a kiyaye kayan aikin waya da aka fallasa da kyau, hana fallasa a wurin ko hayaƙi idan ya haifar da wani haɗari.
FAQ
Q1:Wannan shine karo na farko da nake amfani da irin wannan na'ura, yana da sauƙin aiki?
A: Muna da jagorar mai amfani da Ingilishi da bidiyo mai jagora don koya muku yadda ake amfani da injin.
Idan har yanzu kuna da tambaya, pls tuntuɓe mu ta imel / skype / whatapp / waya / mai sarrafa kan layi.
Q2: Me za mu iya yi muku?
A: Jimlar Injin SMT da Magani, Taimakon Fasaha da Sabis na ƙwararru.
Q3:Wadanne kayayyaki kuke siyarwa?
A: Kamfaninmu ya yi ciniki a cikin samfuran masu zuwa:
SMT kayan aiki
Na'urorin haɗi na SMT: Masu ciyarwa, sassa masu ciyarwa
SMT nozzles, injin tsabtace bututun ƙarfe, tace bututun ƙarfe.
Game da mu
Masana'anta
nuni
Takaddun shaida
Idan kuna buƙata, da fatan za ku iya tuntuɓar mu don ƙarin bayani.
Q1:Wadanne kayayyaki kuke siyarwa?
A: Kamfaninmu ya yi ciniki a cikin samfuran masu zuwa:
SMT kayan aiki
Na'urorin haɗi na SMT: Masu ciyarwa, sassa masu ciyarwa
SMT nozzles, injin tsabtace bututun ƙarfe, tace bututun ƙarfe
Q2:Yaushe zan iya samun ambaton?
A: Yawancin lokaci muna magana a cikin sa'o'i 8 bayan mun sami binciken ku.Idan kuna gaggawa don samun farashin, da fatan za a gaya mana don mu ɗauki fifikon bincikenku.
Q3:Zan iya ziyartar masana'anta?
A: Ko ta yaya, muna maraba da zuwanku, kafin ku tashi daga ƙasarku, don Allah ku sanar da mu.Za mu nuna muku hanya kuma za mu tsara lokaci don ɗaukar ku idan zai yiwu.