Bayanan kula yayin aikin na'urar SMT

Na'urar SMT ita ce mafi mahimmanci da kayan aiki mai mahimmanci na layin taro na SMT.Ko aikin na yau da kullun na na'ura mai ɗaukar hoto da wuri yana tasiri kai tsaye ga aikin samar da layin faci, don haka a cikin tsarin samarwa na yau da kullun, dole ne ya kasance mai kulawa sosai, don haka na'urar SMT ta kunna mafi inganci, don tabbatar da kwanciyar hankali. da daidaiton aikin injin zaɓe da wuri.Ma'aikatan na'ura na SMD a cikin aikin samar da kayan aiki suna buƙatar kulawa don kauce wa gazawar aminci.Abubuwan da ke biyowa don gabatar muku da tsarin aikin na'urar SMT na yau da kullun yana buƙatar taka tsantsan.

1. Tna'ura tana aiki, mai aiki dole ne ya yi aiki da hankali, kada a kai, hannu cikin kewayon aikin injin don guje wa haɗari.

2. It an haramta shi sosai don duba injin da ke aiki, yana aiki da injin idan kuskure ya faru, dole ne ya kasance cikin yanayin tsayawar injin don duba injin.

3. Lokacin da ma'aikacin ke duba laifin na'urar, ba za a bari kowa ya kunna na'urar ba, kuma ya sanya alamar gargadi da aka hana rufe ƙofar a ƙarƙashin kulawa.

4. Lokacin motsi da hannu a cikin kayan aiki, dole ne ka tabbatar da cewa sassan da aka yi amfani da su sune sassan da za su iya tsayayya da karfi, don kauce wa lalacewa ga sassan kayan aiki saboda ba za su iya jurewa ba.

5. Lokacin da oda sashin kayan aiki don motsawa shi kaɗai, dole ne ya tabbatar da dutsen kan ci gaba yana da isasshen tsayi, ba zai buga layin dogo ko wasu sassa ba.

6. Idan ƙararrawa mara kyau ko maras kyau ya faru a cikin amfani da kayan aiki, da farko dakatar da duk wani aiki, sanar da ma'aikatan fasaha zuwa wurin don warwarewa, hana ɗaukar matakai a asirce, lalata wurin haɗari.

7. It an haramta shi sosai don kwakkwance mai ciyarwa yayin aikin kayan aiki, mai sauƙin lalata ruwan tabarau na Laser.

8. Lokacin kiyayewa ko tsaftace kayan ciki na kayan aiki, an haramta shi sosai don amfani da bindigar iska don busa abubuwan da za su fantsama daidaitattun sassan, sauƙi don matsawa na'ura.

9. Lokacin da aka haramta tarwatsawa da haɗa feeder ɗin da aka hana yin amfani da mugun aiki mai ƙarfi, dutsen kan yana sama da mai ciyarwa, an haramta shi sosai don kwakkwance feeder.

Waƙa daidaita nisa lokacin da waƙar injin jeri fiye da madaidaicin ya kamata ya zama kusan faɗin 1mm, kunkuntar mai sauƙi ga allon kati, mai faɗi mai sauƙin faɗuwa.

NeoDen9 zaɓi da sanya fasalin injin

1. Yana ba da Motar servo na Panosonic 400W, don tabbatar da mafi kyawun juzu'i da haɓaka don cimma daidaito da tsayin daka.

2. Independent iko na 6 jeri shugabannin, kowane shugaban iya zama sama da ƙasa dabam, sauki karba, da kuma misali tasiri hawa tsawo kai 16mm, saduwa da bukatun na m SMT aiki.

3. Yana goyan bayan mai ba da wutar lantarki da mai ciyar da pneumatic a max 53 ramummuka tef reel feeders tare da fadin inji 800mm kawai, don tabbatar da babban inganci tare da sassauƙa & sarari mafi cancanta.

4. Yana ba da kyamarori masu alamar 2 don tabbatar da cewa za a iya ɗaukar hotuna duk wuraren da aka zaɓa.

5. Applicale don t mafi girman girman PCB a 300mm, ya dace da yawancin girman PCB.

ND2+N9+AOI+IN12C-cikakken-atomatik6


Lokacin aikawa: Jul-06-2022

Aiko mana da sakon ku: